Câu hỏi:
16/12/2024 113Quảng cáo
Trả lời:
Hướng dẫn giải
0,125 × 6,5 × 8
= (0,125 × 8) × 6,5
= 1 × 6,5
= 6,5
Hot: Học hè online Toán, Văn, Anh...lớp 1-12 tại Vietjack với hơn 1 triệu bài tập có đáp án. Học ngay
CÂU HỎI HOT CÙNG CHỦ ĐỀ
Lời giải
Hướng dẫn giải
Giá tiền của 1 kg táo là:
50 000 : 2 = 25 000 (đồng)
Hà mua táo hết số tiền là:
25 000 × 3,5 = 87 500 (đồng)
Người bán hàng phải trả lại cho Hà số tiền là:
200 000 – 87 500 = 112 500 (đồng)
Đáp số: 112 500 đồng
Lời giải
Hướng dẫn giải

Lời giải
Bạn cần đăng ký gói VIP ( giá chỉ từ 199K ) để làm bài, xem đáp án và lời giải chi tiết không giới hạn.
Lời giải
Bạn cần đăng ký gói VIP ( giá chỉ từ 199K ) để làm bài, xem đáp án và lời giải chi tiết không giới hạn.
Lời giải
Bạn cần đăng ký gói VIP ( giá chỉ từ 199K ) để làm bài, xem đáp án và lời giải chi tiết không giới hạn.
Lời giải
Bạn cần đăng ký gói VIP ( giá chỉ từ 199K ) để làm bài, xem đáp án và lời giải chi tiết không giới hạn.