>; <; =?(1 điểm)
\[\frac{{13}}{{14}}.....1\]
\[\frac{9}{8}.....\frac{{27}}{{24}}\]
\[\frac{3}{4}.....\frac{{11}}{{16}}\]
\[\frac{7}{5}.....\frac{5}{7}\]
\[\frac{4}{{15}}.....\frac{4}{9}\]
>; <; =?(1 điểm)
|
\[\frac{{13}}{{14}}.....1\] |
\[\frac{9}{8}.....\frac{{27}}{{24}}\] |
\[\frac{3}{4}.....\frac{{11}}{{16}}\] |
\[\frac{7}{5}.....\frac{5}{7}\] |
\[\frac{4}{{15}}.....\frac{4}{9}\] |
Quảng cáo
Trả lời:
|
\[\frac{{13}}{{14}} < 1\] |
\[\frac{9}{8} = \frac{{27}}{{24}}\] |
\[\frac{3}{4} > \frac{{11}}{{16}}\] |
\[\frac{7}{5} > \frac{5}{7}\] |
\[\frac{4}{{15}} < \frac{4}{9}\] |
Hot: 1000+ Đề thi cuối kì 1 file word cấu trúc mới 2025 Toán, Văn, Anh... lớp 1-12 (chỉ từ 60k). Tải ngay
CÂU HỎI HOT CÙNG CHỦ ĐỀ
Lời giải
Bài giải
Mỗi ngày cần số tiền để mua gạo cho đội thợ xây là:
18 000 × 12 = 216 000 (đồng)
Trung bình mỗi ngày cần số tiền mua gạo cho 1 người ăn là:
216 000 : 15 = 14 400 (đồng)
Đáp số: 14 400 đồng
Câu 2
Lời giải
Đáp án đúng là: B
Chiều dài mảnh đất là:
234 : 12 = 19,5 (m)
Chu vi mảnh đất đó là:
(19,5 + 12) × 2 = 63 (m)
Đáp số: 63 m
Câu 3
Lời giải
Bạn cần đăng ký gói VIP ( giá chỉ từ 199K ) để làm bài, xem đáp án và lời giải chi tiết không giới hạn.
Lời giải
Bạn cần đăng ký gói VIP ( giá chỉ từ 199K ) để làm bài, xem đáp án và lời giải chi tiết không giới hạn.
Lời giải
Bạn cần đăng ký gói VIP ( giá chỉ từ 199K ) để làm bài, xem đáp án và lời giải chi tiết không giới hạn.
Lời giải
Bạn cần đăng ký gói VIP ( giá chỉ từ 199K ) để làm bài, xem đáp án và lời giải chi tiết không giới hạn.