khoahoc.vietjack.com

Câu hỏi:

08/10/2024 1,948 Lưu

Một doanh nghiệp có FC = 1.500 triệu đồng, VC = 9 triệu đồng, Q = 500 sản phẩm, nếu doanh nghiệp mong muốn lợi nhuận là 15% giá thành thì giá sẽ là:

13,80 triệu đồng/sản phẩm

14,00 triệu đồng/sản phẩm

14,12 triệu đồng/sản phẩm

14,20 triệu đồng/sản phẩm

Quảng cáo

Trả lời:

verified Giải bởi Vietjack

Đáp án

Chọn đáp án:

CÂU HỎI HOT CÙNG CHỦ ĐỀ