Giải SGK Tiếng anh lớp 3 I-Learn Smart Word Unit 8: Culture có đáp án
20 người thi tuần này 4.6 2.1 K lượt thi 11 câu hỏi
🔥 Đề thi HOT:
20 câu trắc nghiệm Tiếng Anh lớp 3 Unit 2. Family - Grammar - iLearn smart start có đáp án
20 câu Tiếng Anh lớp 3 Unit 11: My family - Phonetics and Speaking - Global Success có đáp án
20 câu trắc nghiệm Tiếng Anh lớp 3 Unit 0. Getting Started - Phonetics and Vocabulary - iLearn smart start có đáp án
20 câu trắc nghiệm Tiếng Anh lớp 3 Unit 4. Home - Grammar - iLearn smart start có đáp án
20 câu trắc nghiệm Tiếng Anh lớp 3 Unit 6. Clothes - Grammar - iLearn smart start có đáp án
20 câu trắc nghiệm Tiếng Anh lớp 3 Unit 6. Clothes - Phonetics and Vocabulary - iLearn smart start có đáp án
20 câu trắc nghiệm Tiếng Anh lớp 3 Unit 8. Food - Grammar - iLearn smart start có đáp án
20 câu trắc nghiệm Tiếng Anh lớp 3 Unit 8. Food - Phonetics and Vocabulary - iLearn smart start có đáp án
Nội dung liên quan:
Danh sách câu hỏi:
Lời giải
Hướng dẫn dịch:
1 |
2 |
3 |
4 |
5 |
Con dao |
Cái nĩa |
Cái thìa |
Đôi đũa |
Mỳ |
Lời giải
Học sinh tự thực hành
Lời giải
Hướng dẫn dịch:
Chúng tớ ăn kem với một cái thìa
Chúng tớ thường ăn gà
Món ăn yêu thích của tớ là cá
Lời giải
1. ice cream
2. with
3. eat
4. favorite
Hướng dẫn dịch
1. Chúng tớ ăn kem với một cái thìa
2. Chúng tớ ăn cá với đũa
3. Chúng tớ thường ăn mỳ
4. Món ăn yêu thích của tớ là pizza
Lời giải

Hướng dẫn dịch:
Tên tớ là Daniel. Tớ đến từ Mỹ. Trong nhà tớ, mọi người thường ăn pizza. Món ăn yêu thích của tớ là thịt bít tết. Nhà tớ thường ăn với dao và nĩa. Nhà tớ ăn một số món với thìa
Lời giải
Bạn cần đăng ký gói VIP ( giá chỉ từ 199K ) để làm bài, xem đáp án và lời giải chi tiết không giới hạn.
Lời giải
Bạn cần đăng ký gói VIP ( giá chỉ từ 199K ) để làm bài, xem đáp án và lời giải chi tiết không giới hạn.
Lời giải
Bạn cần đăng ký gói VIP ( giá chỉ từ 199K ) để làm bài, xem đáp án và lời giải chi tiết không giới hạn.
Lời giải
Bạn cần đăng ký gói VIP ( giá chỉ từ 199K ) để làm bài, xem đáp án và lời giải chi tiết không giới hạn.
Lời giải
Bạn cần đăng ký gói VIP ( giá chỉ từ 199K ) để làm bài, xem đáp án và lời giải chi tiết không giới hạn.
Lời giải
Bạn cần đăng ký gói VIP ( giá chỉ từ 199K ) để làm bài, xem đáp án và lời giải chi tiết không giới hạn.